Tsallake zuwa content

addu'ar rabauta

Shin kun taɓa samun wannan lokacin lokacin da kuke tunanin cewa sa'a ba ta gefenku ba kuma ba za ku taɓa samun kuɗi ba? Ba kai ne mutum na farko da ya fara shiga cikin wannan ba, amma za ka iya zama ɗaya daga cikin waɗanda suka canza rayuwarka ta hanyar addu'ar rabauta na kwanaki 7, kwanaki 21 har ma da kwanaki 30.

addu'ar rabauta

Mun sani sarai cewa kuɗi na taka muhimmiyar rawa a rayuwarmu. Muna bukatar shi don mu ci, don ciyar da ’ya’yanmu da dukan bukatunmu na yau da kullun.

Don haka, akasin yadda mutane da yawa suke tunani, ba laifi ko zunubi ba ne yin addu’a don kuɗi. Za mu iya yin addu'a don arziki da wadata ba tare da wata matsala ba, domin a zamanin yau yana da mahimmanci!

Idan kuna neman wasu addu'o'in don samun kuɗi ko ma samun arziƙi, muna da mafi ƙarfi kuma sanannun waɗanda nan take.

1) Addu'ar rabauta kwana 7

St. Cyprian

Mafi shaharar addu'ar samun kudi da dukiya ita ce sallar kwanaki 7. Addu'a ce ga Saint Cyprian wanda dole ne a yi addu'a na kwanaki 7 a jere.

A cikin wannan lokacin za mu iya kawar da dukan mugunta daga rayuwarmu, duk rashin sa'a, ruhohin ruhohi da duk abin da ke hana mu samun kuɗi.

Zai buɗe hanyoyin kuɗin ku kuma zai jawo ƙarin damar samun kuɗi. Don haka, addu'a ce da ba za ku rasa ba saboda tana da ƙarfi sosai!

Ta ikon Saint Cyprian da duk ruhohin da za su iya ji na, ina rokon ku da ku saurare ku kuma ku amsa wannan bukata ta gaggawa tawa har ma a yau!

Ina addu'a na tsawon kwanaki 7 saboda wannan lambar zata taimake ni, zai kawo min sa'a kuma ya sa bukatara ta zama gaskiya!

Ta ikon Saint Cyprian na nemi raina ya cika da damar samun kuɗi da yawa, samun wadata da wadata nan da nan!

Ka taimake ni, tsarkaka na, don samun ƙarin kuɗin da zan kashe, don samun damar yin ajiya kuma kada in sake yin buƙatar kuɗi.

Yana sa dama ta bayyana a gabana kuma zan iya ganin su kuma in yi mafi kyawun su.

Ka shiryar da ni a kan hanyoyin kuɗi Saint Cyprian, nuna mani hanyar dukiya, arziki da wadata waɗanda har yanzu ban iya jagoranta ba!

Ka nisantar da ni daga talauci, bashi, rashin gamsuwa na kudi da duk munanan abubuwa.

Ceto a cikin rayuwata, sanya kudi a cikin aljihuna da kuma cikin jakata da sauri. Ina roƙonka ka taimake ni mai tsarki, domin na amince da kai da dukan ikonka na Ubangiji.

To, amin.

MysticBr addu'a ta asali. An haramta yin kwafi, sai da font.

2) Addu'ar rabauta da dukiya kwana 21

Samun arziƙi ba ya zama dare ɗaya, don haka koyaushe muna ba da shawarar cewa mutane su yi ƙoƙari su daɗe da yin addu'a. A wannan yanayin, kwanaki 21 zasu fi tasiri fiye da kwanaki 7 kawai.

Don haka muna da wata addu'a ta daban. Shin yana can an qaddara zuwa ga Ubangijinmu kuma, sabanin yadda kuke zato, ba laifi yin addu'a.

Za mu nemi taimako kawai don samun ƙarin kuɗi a rayuwarmu kuma mu sami nasara. Wannan kudi yana da mahimmanci don tsira da jin dadi, don haka kuyi addu'a na tsawon kwanaki 21 ba tare da tsoro ba.

“Ya! Mahaliccin Duniya, Kai da ka ce: Ka yi roko, za ka karba, ko da yake ina cikin madaukaka, cikin daukakar Ubangijinka, ka karkata kunnuwanka ga wannan halitta mai kaskantar da kai don biyan bukatata.

Ji addu'ata. Oh! Ya Uba, ƙaunataccena, kuma ka ba ni in sami alherin da nake so ta wurin nufinka. Ya Ubangiji, ka biya mini bukatuna a yanzu, gwargwadon wadatarka cikin ɗaukaka, kuma koyaushe zan kasance mai godiya ga arziƙi na yau da kullun, wanda ba ya canzawa, da yalwar arziƙi a cikin rayuwata kuma ya sa a yi haka da iko da sunan Ɗanka ƙaunataccena. Yesu.

Ubangiji makiyayina ne, ba zan rasa ba. Yakan kwantad da ni a cikin korayen kiwo, Yana bi da ni cikin tawali'u zuwa ga ruwa. Yana sanyaya raina; Ka bishe ni cikin hanyoyin adalci saboda sunansa. Ko da na bi ta kwarin inuwar mutuwa, Ba zan ji tsoron mugunta ba, gama kana tare da ni; sandarka da sandarka suna ta'azantar da ni.

Ka shirya tebur a gabana a gaban abokan gābana, Ka shafe kaina da mai, ƙoƙona ya cika. Hakika alheri da jinƙai za su bi ni dukan kwanakin raina; Zan zauna a Haikalin Ubangiji kwanaki da yawa.”

3) Addu'ar neman wadata cikin gaggawa a cikin kwanaki 30

Muna da masu karatu da suka nemi ƙarin addu'o'in don taimaka musu a rayuwarsu ta kuɗi. Ganin wannan a zuciya, mun yanke shawarar haɗa da a ga wadanda suka yi rashin sa'a sosai Don samun kuɗi.

Addu'a ce ta wadata da wadata, wajibi ne a yi ta tsawon kwana 30 a mike ba tare da kasala ba, sau biyu a rana. A al'ada, muna ba da shawarar cewa ku yi addu'a lokacin da kuka tashi da lokacin barci.

Hakanan zaka iya kunna farin kyandir yayin yin addu'a, wannan zai kawo ƙarin haske da sa'a ga duk buƙatun ku.

Saint Onofre, kai da ka san darajar kuɗi a cikin rayuwar mutane, ka taimake ni a kan haka, ka sa dukiyata ta ƙaru, talaucina ya ɓace.

Ka taimake ni in buɗe hanyoyin kuɗi na kuma in sami damar ganin duk damar da rayuwa za ta ba ni.

Ka taimake ni in sami ƙarin kuɗi, adana ƙari kuma ka tabbata cewa kuɗina ba zai ragu cikin dare ɗaya ba.

Yana sa dama ta bayyana a gabana kuma yana sa in yi nasara a rayuwar kuɗi ta, a wurin aiki da kuma a cikin rayuwata ta sana'a.

Saint Onofre, ka taimake ni in sami wadata, in sami damar biyan duk basussuka da kuma fita daga kowane yanayi na yanke kauna.

Ka nuna mini hanyar arziki, ka nuna mini hanyar arziki da duk wadatar da ban gani ba tukuna!

Kawo arziki a cikin rayuwata, yalwa da duk wadata da za ku iya samu.

Don haka,

Amém

MysticBr addu'a ta asali. An haramta yin kwafi, sai da font.

4) Addu'ar arziki da bude hanyoyin kudi

A karshe, muna da addu’a ta karshe wacce ke da nufin bude hanyoyinmu na kudi, aikin yi da damar da ke gabanmu.

Yana iya zama kamar mai sauƙi, amma ku yarda da ni yana yin kowane bambanci a rayuwar ku. Kuna iya yin addu'a tare da sauran addu'o'in da ke cikin wannan labarin, saboda yana da wasu dalilai daban-daban.

Don haka, ba tare da ɓata lokaci ba, fara addu'a a yanzu, tare da bangaskiya mai yawa a cikin zuciyar ku!

Ya ƙaunataccen Saint Onofre, ku da kuka yi tafiya tare da Kristi, ku da kuke tsaye kusa da Kristi, ku kula da ni yayin da kuke kula da kanku.

Kai da Yesu Kiristi ya samo kuma buƙatu uku ne kawai suka yi maka:

Kudi ga aljihuna,
gurasa ga bakina,
tufafi ga jikina.

Haka nake roƙonka, na roƙe ka, irin wanda nake so a rayuwata, kamar yadda kai ma kake so.

Ina rokonka waliyyina, ka bani kudi aljihuna, gurasa ga bakina, da tufafi ga jikina. (maimaita sau 3)

Ina tambayarka masoyina waliyyina:

(yi oda na musamman anan)

Amém

MysticBr addu'a ta asali. An haramta yin kwafi, sai da font.

A karshen wannan addu'a dole ne ku yi addu'a 3 Ubanmu, 3 Yabo Maryamu da 1 Tsarki ya tabbata ga Uba.

5) Novena don kada kuɗi ya ƙare

Shin kun taɓa gwada addu'o'in sama da ɗaya don neman wadata da wadata na kuɗi kuma hakan bai yi tasiri ba? Sannan dole ne ku zaɓi wasu hanyoyi, kamar novena.

Novenas addu'o'i ne masu ƙarfi waɗanda ake yi wa wasu waliyyai. kwana 9 kai tsaye. Don haka dole ne ku yi addu'ar novena a ƙasa sau ɗaya a rana har tsawon kwanaki tara.

Kuna iya yin buri a tsakiyarsa, ku nemi kuɗi, arziki da wadata don rayuwar ku. Yi addu'a a kowane lokaci na rana, komai lokaci ko wuri.

novena to ba gudu daga kudi: saint onofre

Karin addu'o'i:

Kuɗi na iya ɗaukar ɗan lokaci kafin mu bayyana a rayuwarmu, amma koyaushe muna bukatar mu kasance da bangaskiya mai yawa cewa zai yi. Shi ya sa ya kamata koyaushe ku yi imani da ikon addu'a mai ƙarfi don wadatar kuɗi na gaggawa.

Yana iya ɗaukar ɗan lokaci kafin a yi aiki, amma gaskiyar ita ce ta ɗan kawo mana illa kaɗan kaɗan. Don haka yi imani, to komai zai yi kyau!

Leave a Comment

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *